Diễn đàn 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A1

Năm học 2010-2011, trường THPT Châu Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko>

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hiepsi_heo_vodich

Điểm post bài : 15

Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko> Empty
Bài gửiTiêu đề: Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko>   Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko> EmptyMon Aug 15, 2011 10:57 pm

Ad Quới ơi,Nga thấy ý tưởng lập diễn đàn cho lớp thiệt hay ah'.Nhưng h hình như chưa biết nhiều.Chắc cần phải gửi mail kết hợp PM yahoo mạnh mẽ để quảng bá cho forum..Ở đây có chức năng gửi thư mời tham gia đến mail của mọi người ko ha?
Nhonquoi
Admin
Nhonquoi

Điểm post bài : 157

Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn Nga   Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko> EmptyTue Aug 16, 2011 8:08 am

hiepsi_heo_vodich đã viết:
Ad Quới ơi,Nga thấy ý tưởng lập diễn đàn cho lớp thiệt hay ah'.Nhưng h hình như chưa biết nhiều.Chắc cần phải gửi mail kết hợp PM yahoo mạnh mẽ để quảng bá cho forum..Ở đây có chức năng gửi thư mời tham gia đến mail của mọi người ko ha?
lời đầu tiên Quới cảm ơn Nga đã góp ý nha!hiện tại chức năng này admin mới có thể gừi thư mời được,nhưng Quới nghĩ đa số các bạn trong lớp chúng ta ít khi nào check mail lắm thì làm sao biết được mail của Quới gửi đây!mình nghĩ nên tuyên truyền với nhau qua tin nhắn yahoo wa'!Nga nghĩ thế nào?
https://12a1-chauthanh.forumvi.com
chym_kute

chym_kute

Điểm post bài : 170

Bài gửiTiêu đề: Re: Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko>   Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko> EmptyTue Aug 16, 2011 4:47 pm

ok onl gặp ai thì nói đứa đó. từ từ cũng bít thôi mà keke
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko>   Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko> Empty

Diễn đàn mình có chức năng gửi thư mời tham gia ko>
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuc nang danh gia bai viet
» “Hộp đồ nghề” đa năng cho người dùng Windows
» admin ơi mình có ý này
» Cần làm gấp 1 logo cho diễn đàn
» Hình đại diện tổ 1