Diễn đàn 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A1

Năm học 2010-2011, trường THPT Châu Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vài phút làm ca sĩ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
luckysmile2911

Điểm post bài : 27

Vài phút làm ca sĩ  Empty
Bài gửiTiêu đề: Vài phút làm ca sĩ    Vài phút làm ca sĩ  EmptySun Aug 21, 2011 10:28 am

mjnh đề nghị,bạn nèo có jong hét hay(tự đánh giá mjnh nha), vài phút tự sướng ,thu âm lại, nếu được thì đem lên cho cả lớp cùng nghe nha,chìu hít tất cả thể loại(thiếu nhj cung ồ kế lun) Wink flower
chym_kute

chym_kute

Điểm post bài : 170

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài phút làm ca sĩ    Vài phút làm ca sĩ  EmptySun Aug 21, 2011 10:50 am

luckysmile2911 đã viết:
mjnh đề nghị,bạn nèo có jong hét hay(tự đánh giá mjnh nha), vài phút tự sướng ,thu âm lại, nếu được thì đem lên cho cả lớp cùng nghe nha,chìu hít tất cả thể loại(thiếu nhj cung ồ kế lun) Wink flower
bạn N mở hàng đi. rùi tụi mình học hỏi theo
luckysmile2911

Điểm post bài : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài phút làm ca sĩ    Vài phút làm ca sĩ  EmptySun Aug 21, 2011 7:37 pm

í chít!@.@
caj đó thj2 mình xin "cíu".boj vj giong hét của mình như CHAIEN á afro . sợ mí bạn bỏ diễn đàn này ko thèm vô nữa.....bởi vĩ bị khủng bố.....hahaha
Nhonquoi
Admin
Nhonquoi

Điểm post bài : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài phút làm ca sĩ    Vài phút làm ca sĩ  EmptySun Aug 21, 2011 8:34 pm

luckysmile2911 đã viết:
he..he,cái vụ này mình thấy được đó nha!mà cái này phải có ai khởi xướng trước mọi người mới theo được...các bạn ai làm thử đi!! Very Happy Very Happy Laughing Laughing
https://12a1-chauthanh.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài phút làm ca sĩ    Vài phút làm ca sĩ  Empty

Vài phút làm ca sĩ
Trang 1 trong tổng số 1 trang