Diễn đàn 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A1

Năm học 2010-2011, trường THPT Châu Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Nhonquoi
Admin
Nhonquoi

Điểm post bài : 157

thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp   thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp EmptySun Sep 18, 2011 3:44 pm

mình chỉ biết được 1 số bạn thôi,mong rằng các thành viên trong đây ai biết thêm thì bổ sung nha!

hiện nay,theo mình biết được thì bạn Khánh,Phát,Đạt,Minh Quang Lan và Sương đều đang ở tại ktx ĐH Quốc gia HCM.
Bạn Khánh thì học ĐH Quốc tế, Phát Đạt Quang thì học bách Khoa, Lan và Sương học KHTN,nói chung bạn bè ở cùng 1 ktx vui lắm!
https://12a1-chauthanh.forumvi.com
chym_kute

chym_kute

Điểm post bài : 170

thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp   thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp EmptyTue Sep 20, 2011 8:28 pm

Nhonquoi đã viết:
mình chỉ biết được 1 số bạn thôi,mong rằng các thành viên trong đây ai biết thêm thì bổ sung nha!

hiện nay,theo mình biết được thì bạn Khánh,Phát,Đạt,Minh Quang Lan và Sương đều đang ở tại ktx ĐH Quốc gia HCM.
Bạn Khánh thì học ĐH Quốc tế, Phát Đạt Quang thì học bách Khoa, Lan và Sương học KHTN,nói chung bạn bè ở cùng 1 ktx vui lắm!
ko ai trên tp hết zậy, ai học q5 giơ tay lên lào ^_______^

thông tin mới nhất của các thành viên trong lớp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thông báo thông báo